Aƙalla Mutum 50 Suka Rasa Rayukansu A Wani Hari Da Isra'ila Ta Kai Wani Masallaci A Gaza.
Daga - Mahadi Tukur Almizan. Kimanin mutum 50 ne suka yi shahada a wani hari da haramtacciyar ƙasar Isra'…
Daga - Mahadi Tukur Almizan. Kimanin mutum 50 ne suka yi shahada a wani hari da haramtacciyar ƙasar Isra'…
Daga - Mahadi Tukur Almizan Shugaban ƙasar Venezuela Nicolas Maduro ya yi kira ga magoya bayan Palasɗinawa …
Dakarun Sojin Amurka da ke Iraq da Syria sun fuskanci hare hare sau 38 a cikin makonni ukun da suka gabata,…
Daga - Mahadi Tukur Almizan An labarto cewa Amurka na tattauna akan tsagaita wuta a Gaza da wasu shugabanni…
Daga - Mahadi Tukur Almizan. An labarto cewa ministan harkokin wajen Turkiyya ya faɗi ma takwaran sa na Amu…
Daga - Mahadi Tukur Almizan Fadar White House na cigaba da tura ƙarin makamai zuwa Isra'ila duk da cewa…
Daga - Mahadi Tukur Almizan. Jaridar "The Times Of Israel, ta ruwaito wani ministan haramtacciyar ƙasa…
Hizbullah sun rubutawa Hamas Wasika ranar jumma'a, jiya asabar 4/11/2023 suka basu amsa kamar haka: “Bi…
Daga - Mahadi Tukur Almizan. Ɓangaren mayaƙa daga ƙungiyoyin gwagwarmaya na Iraƙi da Syria suna cigaba da ɗ…
Our website uses cookies to improve your experience. Learn more
Ok